Switch PoE 24-port HIKVISION DS-3E0326P-E-M 10-100Mbps

Tại GESE : 8,790,000 

Hotline: 0337296148
  • Giao hàng
    Giao hàng
    Giao hàng toàn quốc
  • Sản phẩm
    Sản phẩm
    Cam kết chính hãng 100%
  • Đổi trả
    Đổi trả
    Bảo hành: 1 Năm
  • Hỗ trợ
    Hỗ trợ
    Hotline: 0337296148
    Thứ 2 - 7: 08:00 - 19:00
    Chủ nhật: 09:00 - 17:00

Chia sẻ

Danh mục:

Mô tả

24-port 10/100Mbps PoE Switch HIKVISION DS-3E0326P-E/M

-24 Port 10/100M + 1 Port Uplink 1000Mbps RJ45 + 1 Port 1000Mbps SFP.
-Cấp nguồn tối đa cho 1-port: 30W.
-Cấp nguồn tổng cộng tối đa 24-port: 225W.
-Nguồn điện cung cấp: 100-240VAC, 50/60Hz.
-Công nghệ đột phá: Cấp nguồn lên đến 250 mét (port 17 ~ 24). Vì đây là switch chuyên dụng cho camera nên đảm bảo hình ảnh chuyển động mượt mà, không như switch thông thường.
Đặc tính kỹ thuật

 

Model DS-3E0326P-E/M
Ports
Network Ports 26
PoE Port 24, 10/100Mbps RJ45 ports
Uplink Port 2, 1000M Combo Port
Standard
Network Protocol IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at
Performance
Switching Capacity 8.8Gbps
Max. Forwarding Rate 6.55Mpps
High Priority Ports Ports 1-8
Forwarding Mode Store-and-forward
MAC Address Table 4k
Flow Control  IEEE802.3x full duplex
Power Over Ethernet 
PoE Standard IEEE802.3af, IEEE802.3at
PoE Power Budget 225W
Working Mode Extend On: 250m,10M,CAT 5e
Extend Off: 100m
General
Power Supply 100-240V AC, 50/60Hz
Power Consumption  ≤440W
Surge Protection 4KV
Working Temperature Temperature: 0℃-40℃
Working Humidity Humidity: 10%-90% , non-condensing
Storage Temperature Temperature: -40℃-70℃
Storage Humidity Humidity: 5%-90% , non-condensing
Weight 4.29kg
Dimension 440 x 285 x 43mm
Accessories
SFP modules (Optional) HK-1.25G-20-1550: 1000M SFP module,
TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km
HK-155M-20-1550: 100M SFP module,
TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

-Bảo hành: 24 tháng.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch PoE 24-port HIKVISION DS-3E0326P-E-M 10-100Mbps”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *